0907.38.79.70

-3%
,

Media Converter APTEK AP100-20


  • Tốc độ truyền dữ liệu: 100Mbps.
  • Loại tín hiệu: Single-Mode.
  • Bước sóng phát Tx: 1310nm.
  • Bước sóng thu Rx: 1310nm.
  • Khoảng cách truyền dữ liệu: 20km.
  • Sử dụng 2 sợi cáp để truyền dữ liệu.

330,000  340,000 

Bộ chuyển đổi quang điện là gì?

Bộ chuyển đổi quang điện(Fiber Optic Media Converter) là sản phẩm được chuyển từ tín hiệu dạng điện sang tín hiệu dạng quang và ngược lại.

Bộ chuyển đổi qung điện chuyển đổi tín hiệu chạy trên mạng cáp đồng sang tín hiệu chạy trên mạng cáp quang mà không cần thay đổi toàn bộ hệ thống mạng. Dựa trên chức năng này, người điều hành mạng có thể nâng cấp hệ thống từ cáp đồng(cáp xoắn cặp UTP, FTP) lên cáp quang mà chỉ tốn rất ít ngân sách, nhân lực và thời gian.

Chuyển đổi quang điện Media Converter  APTEK AP100-20

– Tốc độ truyền dữ liệu: 100Mbps.
– Loại tín hiệu: Single-Mode.
– Bước sóng phát Tx: 1310nm.
– Bước sóng thu Rx: 1310nm.
– Khoản cách truyền dữ liệu: 20km.
– Sử dụng 1 sợi cáp để truyền dữ liệu.
– Nhiệt độ hoạt động: 0ºC ~ 70ºC.
– Độ ẩm tương đối: 5% ~ 95%.

THÔNG SỐ KỸ THUẬT
Giao tiếp quang10/100Mbps SC for optical fiber
Giao tiếp điện10/100Mbps RJ45 port
Bước sóng truyền1310/1550nm
Khoảng cách truyền20Km
Tính năng khác của ConverterData Channel: IEEE802.3x and collision base backpressure supported Working Mode:  Full/half duplex supported Transmission Rate: 100Mbit/s with error rate of zero
Môi trường sử dụngOperating Temperature:  0℃ to +50oC

storage Temperature:  -20℃ to +7℃

0/5 (0 Reviews)
0/5 (0 Reviews)
Contact Me on Zalo